Author: e***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Beautiful soft hair, like human hair exactement
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 245.000₫
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 52-56 cm |
| SKU | sb2303041453567665 |
Author: e***d
Date:
Review: Beautiful soft hair, like human hair exactement
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***a
Date:
Review: Relación calidad-precio: super padre de excelente calidad la recomiendo muchísimo
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm